ĐÂY LÀ DÒNG SẢN PHẨM MỚI, THÔNG TIN ĐANG ĐƯỢC CẬP NHẬT
Bình chọn product
115.000.000₫ – 116.000.000₫Price range: 115.000.000₫ through 116.000.000₫
Nhận tư vấn trực tiếp
ĐÂY LÀ DÒNG SẢN PHẨM MỚI, THÔNG TIN ĐANG ĐƯỢC CẬP NHẬT
| Model | Lucky HBCP30A |
| Điện áp | 380V |
| Công suất (HP/kW) | 30HP (22kW) |
| Lưu lượng | 2.3m3/phút |
| Áp lực | 16bar |
| Kích thước | 167 x 75 x 144cm |
| Trọng lượng | 600kg |
| Dung tích bình chứa | 450 lít |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành đầu nén | 24 tháng |
| Bảo hành toàn máy | 12 tháng |