ĐÂY LÀ DÒNG SẢN PHẨM MỚI, THÔNG TIN ĐANG ĐƯỢC CẬP NHẬT
Bình chọn product
205.000.000₫ – 232.000.000₫Price range: 205.000.000₫ through 232.000.000₫
Nhận tư vấn trực tiếp
ĐÂY LÀ DÒNG SẢN PHẨM MỚI, THÔNG TIN ĐANG ĐƯỢC CẬP NHẬT
| Model | Lucky HBBT120A |
| Điện áp | 380V |
| Công suất (HP/kW) | 120HP (90kW) |
| Lưu lượng | Đang cập nhật |
| Áp lực | 8bar |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành đầu nén | 24 tháng |
| Bảo hành toàn máy | 12 tháng |