ĐÂY LÀ DÒNG SẢN PHẨM MỚI, THÔNG TIN ĐANG ĐƯỢC CẬP NHẬT
Bình chọn product
40.000.000₫ – 43.000.000₫Price range: 40.000.000₫ through 43.000.000₫
Nhận tư vấn trực tiếp
ĐÂY LÀ DÒNG SẢN PHẨM MỚI, THÔNG TIN ĐANG ĐƯỢC CẬP NHẬT
| Model | Lucky HBBT20A |
| Điện áp | 380V |
| Công suất (HP/kW) | 20HP (15kW) |
| Lưu lượng | 2.3m3/phút |
| Áp lực | 8bar |
| Kích thước | 95 x 65 x 105cm |
| Trọng lượng | 240kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành đầu nén | 24 tháng |
| Bảo hành toàn máy | 12 tháng |