ĐÂY LÀ DÒNG SẢN PHẨM MỚI, THÔNG TIN ĐANG ĐƯỢC CẬP NHẬT
Bình chọn product
27.000.000₫ – 28.000.000₫Price range: 27.000.000₫ through 28.000.000₫
Nhận tư vấn trực tiếp
ĐÂY LÀ DÒNG SẢN PHẨM MỚI, THÔNG TIN ĐANG ĐƯỢC CẬP NHẬT
| Model | Lucky HBBT10A |
| Điện áp | 380V |
| Công suất (HP/kW) | 10HP (7.5kW) |
| Lưu lượng | 1.1m3/phút |
| Áp lực | 8bar |
| Kích thước | 90 x 55 x 80cm |
| Trọng lượng | 130kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành đầu nén | 24 tháng |
| Bảo hành toàn máy | 12 tháng |