ĐÂY LÀ DÒNG SẢN PHẨM MỚI, THÔNG TIN ĐANG ĐƯỢC CẬP NHẬT
Bình chọn product
73.000.000₫ – 84.000.000₫Price range: 73.000.000₫ through 84.000.000₫
Nhận tư vấn trực tiếp
ĐÂY LÀ DÒNG SẢN PHẨM MỚI, THÔNG TIN ĐANG ĐƯỢC CẬP NHẬT
| Model | Lucky HBBT50A |
| Điện áp | 380V |
| Công suất (HP/kW) | 50HP (37kW) |
| Lưu lượng | 6.2m3/phút |
| Áp lực | 8bar |
| Kích thước | 125 x 95 x 138cm |
| Trọng lượng | 450kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành đầu nén | 24 tháng |
| Bảo hành toàn máy | 12 tháng |