ĐÂY LÀ DÒNG SẢN PHẨM MỚI, THÔNG TIN ĐANG ĐƯỢC CẬP NHẬT
Bình chọn product
90.000.000₫ – 96.000.000₫Price range: 90.000.000₫ through 96.000.000₫
Nhận tư vấn trực tiếp
ĐÂY LÀ DÒNG SẢN PHẨM MỚI, THÔNG TIN ĐANG ĐƯỢC CẬP NHẬT
| Model | Lucky HBCP20A |
| Điện áp | 380V |
| Công suất (HP/kW) | 20HP (15kW) |
| Lưu lượng | 1.5m3/phút |
| Áp lực | 16bar |
| Kích thước | 154 x 70 x 135cm |
| Trọng lượng | 400kg |
| Dung tích bình chứa | 350 lít |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành đầu nén | 24 tháng |
| Bảo hành toàn máy | 12 tháng |